Trang chủSản phẩmTách DầuTách dầu máy nén khí Hanshin GRH2-100A
Tách dầu máy nén khí Hanshin GRH2-100A - Hanshin | CÔNG TY TNHH MÁY VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT MINH PHÚ
HanshinTách DầuSKU: 30
Tách dầu máy nén khí Hanshin GRH2-100A
Đường kính ngoài OD : 220mm, Đường kính trong ID : 160mm, Chiều cao H: 460mm, Đường kính vành V: 290mm
129+ Đã bán
1490 lượt xem
KHO & GIAO HÀNG
  • Sẵn hàng: Hà Nội & TP.HCMGiao hỏa tốc 2h
  • Cam kết:
    Kỹ thuật viên check đúng Model máy trước khi giao (Tránh sai hàng 100%)
ƯU ĐÃI ĐẶC BIỆT
  • COMBO: Giảm 5%
    khi mua kèm Lọc dầu / Tách dầu
  • Sỉ/Đại lý: Chiết khấu tốt
    cho đơn hàng từ 05 chiếc
CẦN GẤP? CÓ SẴN - GIAO NGAY - BÁO GIÁ TRONG 5 PHÚT!
HÀNG SẴN
GIAO NGAY
ĐÚNG MODEL
100%
BÁO GIÁ
SIÊU NHANH
1Mô tả sản phẩm
1. Tách dầu máy nén khí Hanshin GRH2-100A
Phụ tùng máy nén khí Hanshin GRH2 100A
2. Mô tả Tách dầu máy nén khí Hanshin GRH2-100A
Thông số kỹ thuật:
- Kích thước:
Đường kính ngoài OD : 220mm
Đường kính trong ID : 160mm
Chiều cao H: 460mm
Đường kính vành V: 290mm
- Hiệu suất lọc: 99.9%